เลือกตั้ง 2566 : รวมเบอร์ผู้สมัคร ส.ส. ขอนแก่น-ชัยภูมิ-หนองบัวลำภู

เลือกจังหวัด ขอนแก่น • ชัยภูมิ • หนองบัวลำภู

ขอนแก่น
เลือกอำเภอ (เรียงตามอักษร) กระนวน • เขาสวนกวาง • โคกโพธิ์ไชย • ชนบท • ชุมแพ • ซำสูง • น้ำพอง • โนนศิลา • บ้านไผ่ • บ้านฝาง • บ้านแฮด • เปือยน้อย • พระยืน • พล • ภูผาม่าน • ภูเวียง • มัญจาคีรี • เมืองขอนแก่น • เวียงเก่า • แวงน้อย • แวงใหญ่ • สีชมพู • หนองนาคำ • หนองเรือ • หนองสองห้อง • อุบลรัตน์

  • เขาสวนกวาง
  • ชนบท
  • น้ำพอง
  • เมืองขอนแก่น
  • ภูเวียง
  • สีชมพู

ชัยภูมิ
เลือกอำเภอ (เรียงตามอักษร) เกษตรสมบูรณ์ • แก้งคร้อ • คอนสวรรค์ • คอนสาร • จัตุรัส • ซับใหญ่ • เทพสถิต • เนินสง่า • บ้านเขว้า • บ้านแท่น • บำเหน็จณรงค์ • ภักดีชุมพล • ภูเขียว • เมืองชัยภูมิ • หนองบัวแดง • หนองบัวระเหว

  • เกษตรสมบูรณ์
  • เมืองชัยภูมิ

หนองบัวลำภู
เลือกอำเภอ (เรียงตามอักษร) นากลาง • นาวัง • โนนสัง • เมืองหนองบัวลำภู • ศรีบุญเรือง • สุวรรณคูหา

  • นาวัง
  • โนนสัง

รายชื่อผู้สมัคร ส.ส.

ขอนแก่น เขต 1
เมืองขอนแก่น (ในเมือง, เมืองเก่า, พระลับ)

  1. ฐิตินันท์ แสงนาค – ภูมิใจไทย
  2. อัษฎางค์ แสวงการ – พลังประชารัฐ
  3. จิตติ เชิดชู – ประชาธิปัตย์
  4. วีรนันท์ ฮวดศรี – ก้าวไกล
  5. อ้อยฤดี สันทร – ไทยศรีวิไลย์
  6. ชัชวาล พรอมรธรรม – เพื่อไทย
  7. บุญฤทธิ์ พาณิชย์รุ่งเรือง – รวมไทยสร้างชาติ
  8. พงศ์พิชา ศรีสุริยชาญชัย – รวมแผ่นดิน
  9. สยมพร วรรณูปถัมภ์ – ไทยสร้างไทย
  10. โตบูรพา สิมมาทัน – เสรีรวมไทย
  11. อดิเรก ทักษะวรบุตร – ไทยชนะ
  12. วิทวัส เรืองศิริวัฒนกุล – เพื่อชาติไทย
  13. กมล กิจกสิวัฒน์ – ไทยภักดี
  14. บุญเหลือ แก่งสันเทียะ – ประชาธิปไตยใหม่
  15. หนูดี นามาก – ทางเลือกใหม่
  16. ภู่วิเศษ บุญนิรันดร์ – คลองไทย
  17. สุดใจ จันทะบุรม – ประชาไทย

ขอนแก่น เขต 2
เมืองขอนแก่น (บ้านเป็ด, ศิลา, โคกสี, หนองตูม, แดงใหญ่, บึงเนียม, สำราญ, สาวะถี)

  1. อิทธิพล ชลธราศิริ – ก้าวไกล
  2. พัฒนา นุศรีอัน – พลังประชารัฐ
  3. สุพจน์ ทองเนื้อขาว – เพื่อชาติไทย
  4. ภพธร แก้วขัน – รวมไทยสร้างชาติ
  5. วัฒนา ช่างเหลา – ภูมิใจไทย
  6. สมบุญ ยะมุลณี – ประชาไทย
  7. วีระยุทธ งามจิตร – ประชาธิปัตย์
  8. วสันต์ ชูชัย – รวมแผ่นดิน
  9. รัมภามาศ ทีฆธนานนท์ – เพื่อไทย
  10. ภัททิยา วุฒิปรีดี – ไทยชนะ
  11. กฤษดา อุทรักษ์ – เสรีรวมไทย
  12. พัฒน์ทิศา ธนัสถ์วุฒิไชย – ไทยศรีวิไลย์
  13. กัลยารัตน์ พลเยี่ยม – ไทยภักดี
  14. ธีระศักดิ์ ศรีเมืองบุญ – แนวทางใหม่
  15. สิริลักษณ์ ประกิตติกุล – คลองไทย
  16. สุรชัย หาญชิน – ไทยสมาร์ท

ขอนแก่น เขต 3
กระนวน, ซำสูง, น้ำพอง (บัวเงิน, พังทุย, ทรายมูล, บังใหญ่, บ้านขาม), เขาสวนกวาง (เขาสวนกวาง, คำม่วง)

  1. ประภาส น้อยเลาหกุล – เสรีรวมไทย
  2. ปัญญา ศรีปัญญา – พลังประชารัฐ
  3. ไชยยงค์ สืบสารคาม – รวมไทยสร้างชาติ
  4. ชัชวาล อภิรักษ์มั่นคง – ก้าวไกล
  5. จตุพร เจริญเชื้อ – เพื่อไทย
  6. ชัชวาล โนนใหม่ – ภูมิใจไทย
  7. คณารักษ์ หลินศรีวิเศษกุล – ประชาธิปัตย์
  8. สุชาดา หนองโยธา – ไทยชนะ
  9. พิสันติ์ ตันชวลิต – คลองไทย
  10. สุวรรณนภา แสนสีหา – ไทยภักดี
  11. ธีรเมทธิ์ ผางน้ำคำ – ทางเลือกใหม่
  12. สมคิด โพธิ์ศรี – ไทยสร้างไทย
  13. พงศกรณ์ เสาร์ทน – ชาติไทยพัฒนา
  14. โชติกา สอนโว – แนวทางใหม่
  15. นิเวศ จักร์นารายณ์ – ไทยสมาร์ท

ขอนแก่น เขต 4
น้ำพอง (น้ำพอง, สะอาด, กุดน้ำใส, วังชัย, หนองกุง, ม่วงหวาน, ท่ากระเสริม), อุบลรัตน์, เขาสวนกวาง (ดงเมืองแอม, นางิ้ว, โนนสมบูรณ์), เมืองขอนแก่น (บ้านค้อ, โนนท่อน)

  1. ณรงค์เลิศ สุรพล – พลังประชารัฐ
  2. พลชัย พิพิธวรกุล – ประชาธิปัตย์
  3. ธีระศักดิ์ พงษ์ไกรรุ่งเรือง – รวมใจไทย
  4. นพวรรณ เพชรสุริวงษ์ – รวมไทยสร้างชาติ
  5. วุฒิกร แสงประดิษฐ์ – ไทยชนะ
  6. วุฒิรักษ์ แพงตาแก้ว – ก้าวไกล
  7. ยุพาวดี ควบสระน้อย – ไทยศรีวิไลย์
  8. นิตญา จันทร์โสม – เพื่อชาติไทย
  9. เอกราช ช่างเหลา – ภูมิใจไทย
  10. ธนากร สงวนความดี – ไทยสร้างไทย
  11. มุกดา พงษ์สมบัติ – เพื่อไทย
  12. นรเศรษฐ์ ศรีเงิน – รวมแผ่นดิน
  13. สุวัฒน์ หาหอม – ทางเลือกใหม่
  14. ปรีชา ราชสีห์ – เสรีรวมไทย
  15. จิตศจี โพธิรังษี – ไทยภักดี
  16. สุรเดช แก้วกัลยา – สามัญชน
  17. ชัยนิวัฒน์ ไชยสา – ไทยสมาร์ท
  18. บุญรอด ศรีเมืองบุญ – แนวทางใหม่
  19. เอกภักดิ์ คลังกลาง – ราษฎร์วิถี
  20. วิญญู เจริญสุข – คลองไทย

ขอนแก่น เขต 5
ภูเวียง (ภูเวียง, บ้านเรือ, ดินดำ, หว้าทอง, ทุ่งชมพู, นาหว้า, หนองกุงธนสาร, นาชุมแสง, สงเปือย), สีชมพู (สีชมพู, บริบูรณ์, ดงลาน, บ้านใหม่, ภูห่าน, หนองแดง, ศรีสุข, วังเพิ่ม), หนองนาคำ, เวียงเก่า

  1. เกียรติศิริกุล ทึนรส – ไทยสร้างไทย
  2. วิรัตน์ ปัตโต – ประชาธิปัตย์
  3. ภาควัต ศรีสุรพล – เพื่อไทย
  4. นฤเบศ ปาปะขัง – ไทยศรีวิไลย์
  5. วิชัย อินทรประสิทธิ์ – ก้าวไกล
  6. อดิศักดิ์ บรรทุมพร – รวมแผ่นดิน
  7. สนาน ศรีม่วง – เพื่อชาติไทย
  8. วุฒิพงศ์ ศุภรมย์ – รวมไทยสร้างชาติ
  9. ศักดิ์เกษม ศรีพลเรือน – ภูมิใจไทย
  10. สมใจ ชาญจระเข้ – พลังประชารัฐ
  11. นาย แสงวิสิทธิ์ – ไทยภักดี
  12. ภิเภก คำชมภู – ประชาธิปไตยใหม่
  13. จิรจิตติ์ นามจันดี – รักษ์ผืนป่าประเทศไทย
  14. พัชราพรรณ บุตรสิม – เสรีรวมไทย
  15. วิชัย อัยรา – เปลี่ยนอนาคต
  16. พิชิตชัย โคตรชัย – แนวทางใหม่
  17. พัศกร แสงฤทธิ์ – คลองไทย
  18. วิเชียร ไชยดี – ไทยสมาร์ท

ขอนแก่น เขต 6
ชุมแพ, ภูผาม่าน, สีชมพู (ซำยาง, นาจาน)

  1. วิศรุต ปู่เพ็ง – ภูมิใจไทย
  2. พันศักดิ์ คงแสง – ประชาธิปัตย์
  3. วินิจ สิงห์ทุย – เพื่อชาติไทย
  4. เพชรมณีย์ สันติเมทนีดล – รวมไทยสร้างชาติ
  5. สิงหภณ ดีนาง – เพื่อไทย
  6. กิตติคุณ สิงทัน – เสรีรวมไทย
  7. สำราญ ศรีภา – พลังประชารัฐ
  8. วิศรุต กระบวนสืบ – ไทยสร้างไทย
  9. ดนัย เจียมเรืองจรัส – รวมแผ่นดิน
  10. อัษฎาวุธ วงษ์ชัย – คลองไทย
  11. สานิตย์ พระโบราณ – ก้าวไกล
  12. พยุงศักดิ์ ช่วยหาร – ไทยภักดี
  13. มานะชัย งามดี – พลังสังคมใหม่
  14. อุทุมพร กันสีชา – พลังปวงชนไทย
  15. ปรัชญา สงลา – ไทยสมาร์ท

ขอนแก่น เขต 7
หนองเรือ, บ้านฝ่าง, ภูเวียง (หนองกุงเซิน, กุดขอนแก่น)

  1. เดชาสิงหราช สุนาโท – เสรีรวมไทย
  2. จอมทัพ พุทธวงค์ – ไทยศรีวิไลย์
  3. ปริญญ์ ศรีภักดี – ไทยสร้างไทย
  4. สมศักดิ์ คุณเงิน – พลังประชารัฐ
  5. พิสิทธิ์ กวีวรญาณ – รวมแผ่นดิน
  6. สุรพจน์ เตาะเจริญสุข – เพื่อไทย
  7. รุ่งวิชิต คำงาม – ก้าวไกล
  8. ธนพร เจริญสุข – รวมไทยสร้างชาติ
  9. นาวิน คำเวียง – ภูมิใจไทย
  10. กฤษณา เสนาเวียง – ประชาธิปัตย์
  11. ผดุงศักดิ์ วุฒิปรีดี – ไทยชนะ
  12. สุรินทร์ ศรวิเศษ – ไทยภักดี
  13. อาทิตย์ นามหล้า – คลองไทย
  14. เอกกมล อ่วมนอก – แนวทางใหม่
  15. ทัศน์วรรณ นามมุง – ไทยสมาร์ท

ขอนแก่น เขต 8
มัญจาคีรี, พระยืน, เมืองขอนแก่น (บ้านทุ่ม, บ้างหว้า, ดอนช้าง, ดอนหัน, ท่าพระ)

  1. ณัฏฐ์ ก้อนคำ – ประชาธิปัตย์
  2. กิตติ์ลภัส เดชพันธ์ฐิติกุล – ไทยศรีวิไลย์
  3. เจริญ แซ่เต็ง – ภูมิใจไทย
  4. บุญสวน เสมอบุญ – เสรีรวมไทย
  5. ธนิก มาสีพิทักษ์ – รวมไทยสร้างชาติ
  6. วิภาณี ภูคำวงศ์ – เพื่อไทย
  7. อำนวย วิชาโคตร – ก้าวไกล
  8. เจริญชัย ศรีวิบูลย์ – ไทยสร้างไทย
  9. ไพบูลย์ บัวพัฒน์ – ไทยชนะ
  10. กันณพงศ์ อัครไชยพงศ์ – พลังประชารัฐ
  11. สิร์ปรุฬห์ ศักดาสกุลคุณากร – รวมแผ่นดิน
  12. ชาญศักดิ์ จันทร์ภิรมย์ – ชาติพัฒนากล้า
  13. ธวัชชัย แสนสูง – ไทยสมาร์ท

ขอนแก่น เขต 9 
พล, แวงน้อย, แวงใหญ่

  1. สงวน คมขาว – เสรีรวมไทย
  2. พิพัฒน์พงศ์ พรหมนอก – พลังประชารัฐ
  3. พงศธร งานไว – ประชาธิปัตย์
  4. สรัสนันท์ อรรณนพพร – เพื่อไทย
  5. สมพงษ์ บุตรสา – เพื่อชาติไทย
  6. ก้าน คำมะนาง – ไทยชนะ
  7. สุรศักดิ์ ไทยน้อย – ภูมิใจไทย
  8. อนุศักดิ์ อามาตย์พล – รวมแผ่นดิน
  9. คงฤทธิ์ อัศวพัฒนากูล – รวมไทยสร้างชาติ
  10. วนัฏศนันท์ ธีรวรวรรณ – ก้าวไกล
  11. ปรายญ์ภคนันท์ วงศ์ตะวัน – ไทยภักดี
  12. เอ็มโอด บุญทน – ประชาธิปไตยใหม่

ขอนแก่น เขต 10
หนองสองห้อง, โนนศิลา, เปือยน้อย, โคกโพธิ์ไชย, ชนบท (ห้วยแก, วังแสง, ปอแดง)

  1. นิวัตร สระพรม – ก้าวไกล
  2. บัลลังก์ อรรณนพพร – พลังประชารัฐ
  3. สุรพล เคแสง – เพื่อชาติไทย
  4. คงกฤษฎิ์ บางปา – เสรีรวมไทย
  5. จักรินทร์ ญานสิทธิเวทย์ – รวมแผ่นดิน
  6. วิเนตร ดอนเส – รวมไทยสร้างชาติ
  7. ประยูร เทียมทะนง – ภูมิใจไทย
  8. วิชัย อ่อนราษฎร์ – ประชาธิปัตย์
  9. วันนิวัติ สมบูรณ์ – เพื่อไทย
  10. อนุพล มาตย์นอก – ครูไทยเพื่อประชาชน
  11. อนุวัฒน์ ไชยเทพ – ชาติพัฒนากล้า
  12. สาคร ชมชื่่น – คลองไทย
  13. บุสดี ปัตพี – ไทยภักดี
  14. เสวียน สมตัว – ไทยสมาร์ท

ขอนแก่น เขต 11
บ้านไผ่, บ้านแฮด, ชนบท (ศรีบุญเรือง, ชนบท, โนนพะยอม, บ้านแท่น, กุดเพียขอม)

  1. เปรมศักดิ์ เพียยุระ – รวมไทยสร้างชาติ
  2. ณัฏฐณิชา สารบรรณ – ก้าวไกล
  3. สมรักษ์ คำสิงห์ – พลังประชารัฐ
  4. พชรกร อรรณนพพร – เพื่อไทย
  5. รุ่งนภา พลรักษา – ประชาธิปัตย์
  6. องอาจ ฉัตรชัยพลรัตน์ – ภูมิใจไทย
  7. ยศนันท์ ขันทะ – เสรีรวมไทย
  8. บุษบา แสนสีหา – ไทยภักดี
  9. ภษิต เหล่าทองสาร – ประชาไทย
  10. ลานบุญ สีลา – ไทยสมาร์ท

ชัยภูมิ เขต 1
เมืองชัยภูมิ (กุดตุ้ม, โคกสูง, ชีลอง, นาฝาย, นาเสียว, โนนสำราญ, ในเมือง, บ้านค่าย, บ้านเล่า, บุ่งคล้า, โพนทอง, รอบเมือง, ลาดใหญ่, หนองนาแซง, หนองไผ่, ห้วยบง)

  1. โอชิษฐ์ เกียรติก้องชูชัย – เพื่อไทย
  2. อนุชา เจริญรักษ์ – รวมแผ่นดิน
  3. จิตราภรณ์ กล้าแท้ – พลังประชารัฐ
  4. อัมพร โชคนวกุล – ประชาธิปัตย์
  5. อาวุธ ปะเมโท – รวมไทยสร้างชาติ
  6. อนันต์ ครองศิลป์ – ภูมิใจไทย
  7. นัฏฐิกา โล่ห์วีระ – ก้าวไกล
  8. วันชัย ลือมงคล – เสรีรวมไทย
  9. ทศ ตาลชัย – ไทยภักดี
  10. ศิริศักดิ์ ธงทอง – คลองไทย

ชัยภูมิ เขต 2
จัตุรัส, ซับใหญ่, เนินสง่า, บ้านเขว้า,

  1. ทัศนัย สุขประสาร – ก้าวไกล
  2. ณรงค์ แขนอก – ประชาธิปัตย์
  3. วาสนา อยู่ภักดี – ไทยสร้างไทย
  4. สุนทรี ชัยวิรัตนะ – พลังประชารัฐ
  5. โสโชค สู้โนนตาด – รวมไทยสร้างชาติ
  6. เชิงชาย ชาลีรินทร์ – เพื่อไทย
  7. โกเศษ ดู่ป้อง – เสรีรวมไทย
  8. ไตรภูมิ แซ่อึง – ภูมิใจไทย
  9. จำรัส อิทธิกุล – ไทยภักดี
  10. อุดม ลีหัวสระ – คลองไทย

ชัยภูมิ เขต 3
เทพสถิต, บำเหน็จณรงค์, หนองบัวระเหว

  1. สุริยะ สิทธิ์กลาง – รวมไทยสร้างชาติ
  2. อนันต์ ลิมปคุปตถาวร – เพื่อไทย
  3. เกรียงไกร จันกกผึ้ง – ก้าวไกล
  4. พิศมัย สร้อยสุวรรณ – ประชาธิปัตย์
  5. สัมฤทธิ์ แทนทรัพย์ – ภูมิใจไทย
  6. อุทิศ พิมพลีชัย – ไทยสร้างไทย
  7. สนั่น พัชรเตชโสภณ – พลังประชารัฐ
  8. มาเรียน มาสิงห์ – เพื่ออนาคตไทย
  9. ธนดล ลือมงคล – เสรีรวมไทย
  10. จุฑามาศ ภูจำนงค์ – ประชาธิปไตยใหม่
  11. คำผัส ศรีเสริมวงค์ – คลองไทย

ชัยภูมิ เขต 4
เกษตรสมบูรณ์ (หนองข่า), เมืองชัยภูมิ (ห้วยต้อน), ภักดีชุมพล, หนองบัวแดง

  1. อุไรวัลย์ นทีศรี – ประชาธิปัตย์
  2. สมชาย จริยานันทกุล – รวมไทยสร้างชาติ
  3. วีรศักดิ์ วงษ์บุตร – เสรีรวมไทย
  4. พิชัย ขระสูงเนิน – ไทยสร้างไทย
  5. กาญจนา จังหวะ – พลังประชารัฐ
  6. ราชัน วรรณจงคำ – รวมแผ่นดิน
  7. สิทธิพล ภูธรณ์ – ก้าวไกล
  8. มานะ โลหะวณิชย์ – เพื่อไทย
  9. สุชาดา แทนทรัพย์ – ภูมิใจไทย
  10. มนัส รักกระโทก – ไทยภักดี
  11. บัวสอน โยหาศรี – ประชาธิปไตยใหม่

ชัยภูมิ เขต 5
เกษตรสมบูรณ์ (กุดเลาะ, ซับสีทอง, โนนกอก, โนนทอง, บ้านเดื่อ, บ้านบัว, บ้านเป้า, บ้านยาง, บ้านหัน, สระโพนทอง, หนองโพนงาม), คอนสาร

  1. ชยนนท์ คำเบ้า – ประชาธิปัตย์
  2. พิมพ์กานต์ ยศพิทักษ์ – ก้าวไกล
  3. กานนท์ แสนเภา – เสรีรวมไทย
  4. วีระ แต่งทรัพย์ – ภูมิใจไทย
  5. ธนกฤต จรรย์โกมล – ไทยสร้างไทย
  6. สุขสันต์ ชื่นจิตร – พลังประชารัฐ
  7. ศิวะ พงศ์ธีระดุลย์ – เพื่อไทย
  8. ชัยชาญ จรรย์โกมล – รวมไทยสร้างชาติ
  9. กิตติศักดิ์ ศิริพันธุ์ – ไทยภักดี

ชัยภูมิ เขต 6
บ้านแท่น, ภูเขียว

  1. สุเทน ฐานะ – ครูไทยเพื่อประชาชน
  2. เสถียรพงศ์ เที่ยงตรง – รวมไทยสร้างชาติ
  3. เชวงศักดิ์ เร่งไพบูลย์วงษ์ – ภูมิใจไทย
  4. เจริญ จรรย์โกมล – ไทยสร้างไทย
  5. อรนุช ผลภิญโญ – ก้าวไกล
  6. พรเพ็ญ บุญศิริวัฒนกุล – เพื่อไทย
  7. พีระพล ติ้วสุวรรณ – พลังประชารัฐ
  8. ธาดา รัตนาธิวัฒน์ – เสรีรวมไทย
  9. ไพบูลย์ เมฆลอย – ประชาธิปัตย์
  10. สมชัย ชัยมาตร์ – เพื่ออนาคตไทย
  11. วรรธนะ ลือมงคล – ไทยภักดี

ชัยภูมิ เขต 7
แก้งคร้อ, คอนสวรรค์, เมืองชัยภูมิ (ซับสีทอง, ท่าหินโงม)

  1. กิตติธัช คำวงษ์ – ก้าวไกล
  2. บุรี บุตะเขียว – ภูมิใจไทย
  3. พลากร ภูมินอก – ประชาธิปัตย์
  4. สุรวิทย์ คนสมบูรณ์ – เพื่อไทย
  5. ปิยะวุฒิ ดวงภมร – ครูไทยเพื่อประชาชน
  6. ประสิทธิ์ ชัยวิรัตนะ – รวมไทยสร้างชาติ
  7. อัครแสนคีรี โล่ห์วีระ – พลังประชารัฐ
  8. บัณฑูรย์ เกียรติก้องชูชัย – ชาติไทยพัฒนา
  9. จอมจักรภพ เอกกุล – ไทยสร้างไทย
  10. รัตนา บุญจันทร์ – ไทยภักดี
  11. ปฐมพัฒน์ ผาทอง – เสรีรวมไทย

หนองบัวลำภู เขต 1
โนนสัง (กุดดู่, โนนสัง, บ้านค้อ, บ้านถิ่น, ปางกู่), เมืองหนองบัวลำภู

  1. ประไว คงอาษา – ประชาธิปัตย์
  2. ทรงศักดิ์ ศิริสถิตย์ – รวมไทยสร้างชาติ
  3. วิมาน หนูท้าว – พลังสังคมใหม่
  4. สมพาน ศรีหอม – ภูมิใจไทย
  5. สุวรรณ สวัสดิ์ชิตัง – รวมแผ่นดิน
  6. สุปัญญา ชัยโสภา – ก้าวไกล
  7. ศรัณยา สุวรรณพรหม – พลังประชารัฐ
  8. สุรชัย ทวีคูณ – ไทยสร้างไทย
  9. สยาม หัตถสงเคราะห์ – เพื่อไทย
  10. ขวัญหทัย ชุมแวงวาปี – เสรีรวมไทย
  11. นงนุชย์ ทาเเก้ว – ไทยภักดี
  12. อานนท์ ทองนาม – ช่วยชาติ
  13. ธนกร ผลพัฒนา – คลองไทย

หนองบัวลำภู เขต 2
นาวัง (นาแก, วังทอง, นาเหล่า, เทพคีรี), โนนสัง (หนองเรือ, โนนเมือง, โคกใหญ่, โคกม่วง, นิคมพัฒนา), ศรีบุญเรือง

  1. ธีระธนา ด่านพงษ์ – เพื่อชาติ
  2. รุ่งเพชร ศรีกาญจนา – ไทยสร้างไทย
  3. ไชยา พรหมา – เพื่อไทย
  4. ประสิทธิ์ ภานุวงศ์ – ภูมิใจไทย
  5. สาวิทย์ หลาบมาลา – พลัง
  6. สรชาติ สุวรรณพรหม – พลังประชารัฐ
  7. ทรงเดช มหาเสนา – ก้าวไกล
  8. ศรายุทธ ศิริสถิตย์ – รวมไทยสร้างชาติ
  9. ยุพิน ทีดี – ประชาธิปัตย์
  10. สุวัฒน์ โกศล – แรงงานสร้างชาติ
  11. เอกดนัย กำหอม – ไทยภักดี
  12. ณัฐนันท์ พรมนิล – เสรีรวมไทย
  13. คมกริช พลร่ม – พลังปวงชนไทย
  14. โสภา ทาโบราณ – คลองไทย

หนองบัวลำภู เขต 3
นากลาง, นาวัง (วังปลาป้อม), สุวรรณคูหา

  1. อภิรัฐ มุกขะกัง – รวมไทยสร้างชาติ
  2. ทองสุก บุญอบ – พลังสังคมใหม่
  3. ณัฐวุฒิ กองจันทร์ดี – ไทยสร้างไทย
  4. ณพล เชยคำแหง – เพื่อไทย
  5. ชัชชาย พาโพธิ์พันธ์ – พลัง
  6. ประภาลักษณ์ สิทธิ – พลังประชารัฐ
  7. พีรพงศ์ สุวรรณพงค์ – ภูมิใจไทย
  8. สมเกียรติ เชษฐสุมน – ก้าวไกล
  9. ณภัทธิรา โชติโอฬารกุล – ประชาธิปัตย์
  10. ธีรารัตน์ วรพันธ์ – เสรีรวมไทย
  11. ปรมินทร์ อุ่นทะยา – ไทยภักดี
  12. หนูสินธ์ เกชิตร์ – พลังปวงชนไทย
  13. ประสิทธิ์ ไชยศรี – ช่วยชาติ

ความเห็นถูกปิด